วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 14.00 น. นายรุจติศักดิ์ รังษี รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ นางสาวเพ็ญพักตร์ สุราฤทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาการศึกษา และบุคลากรกลุ่มพัฒนาการศึกษา เข้าร่วมการดำเนินงานโครงการทุนการศึกษาพระราชทานฯ ม.ท.ศ. ภายใต้ “มูลนิธิทุนการศึกษาพระราชทานสมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร (ม.ท.ศ.)” รุ่นที่ 6 ปีการศึกษา 2567 ผ่านระบบวีดิทัศน์ทางไกล (VDO Conference) ด้วยโปรแกรม Webex Meeting ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.951211833679359
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__4726843-1024x769.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/Screenshot-2024-05-07-142214-1024x543.png)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2024.5.7_๒๔๐๕๐๗_6-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2024.5.7_๒๔๐๕๐๗_2-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2024.5.7_๒๔๐๕๐๗_3-1024x683.jpg)
194 total views, 1 views today