วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานการประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินงานของคณะกรรมการกลาง การทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมี นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท,นางนัฐธนานันท์ นาอุ่นเรือน รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ และบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.888607696606440
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/31062-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5986-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5996-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_6050-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/31063-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/31066-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/31067-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/31070-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/264795-1024x768.jpg)
261 total views, 1 views today