วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานการจัดกิจกรรมให้คำปรึกษาและกิจกรรมตรวจสอบการดำเนินงาน เงินอุดหนุนโครงการอาหารกลางวัน และเงินอุดหนุนโครงการอาหารเสริม(นม) ให้กับหน่วยรับตรวจโรงเรียนเอกชนในพื้นที่จังหวัดกาฬสินธุ์ โดยมีวัถุประสงค์ เพื่อซักซ้อมความเข้าใจ ทบทวนแนวทางการดำเนินงานเกี่ยวกับเงินอุดหนุนโครงการอาหารกลางวันและเงินอุดหนุนโครงการอาหารเสริม(นม)โรงเรียน การจัดเก็บเอกสารหลักฐานเบิกจ่ายไว้เป็นหลักฐานการตรวจสอบ กลุ่มเป้าหมายโรงเรียนเอกชนในพื้นที่จังหวัดกาฬสินธุ์ 26 แห่ง รุ่นที่ 2 ผู้เข้าร่วมกิจกรรมจำนวน 52 คน ด้านวิทยากรได้รับเกียรติจาก นางสาวจีระวรรณ บุตรศาสตร์ ผู้อำนวยการตรวจสอบภายใน และนางสาวจิรารัตน์ กำทอง นักวิชาการตรวจสอบภายในปฏิบัติการ ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.885417843592092
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7290917-1024x767.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/262103-1024x396.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/262076-765x1024.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/262078-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/262097-768x1024.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/262036-768x1024.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/262081-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/262082-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/262079-1024x768.jpg)
277 total views, 2 views today