วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.30 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานการเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายพัฒนาการศึกษาเอกชนจังหวัดกาฬสินธุ์ โดยมี นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วยผู้บริหารโรงเรียนเอกชนในจังหวัดกาฬสินธุ์ เข้าร่วมการประชุม ในเรื่องทิศทางการพัฒนาและส่งเสริมการศึกษาเอกชนในระบบจังหวัดกาฬสินธุ์, ทิศทางการพัฒนาและส่งเสริมการศึกษาเอกชนนอกระบบจังหวัดกาฬสินธุ์, การตรวจสอบการเบิกจ่ายเงินอุดหนุนอาหารกลางวัน, อาหารเสริมนม การสร้างเครือข่าย พ.ส.น. ของโรงเรียนเอกชน และผลการออกตรวจติดตามเงินอุดหนุนทุกประเภท และเงินอุดหนุนรายบุคคล ณ ห้องประชุมเบญจพร โรงแรมริมปาว จังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.1007781298022412
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__6742042_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1450-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1455-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__6742045_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__6742049_0-1024x768.jpg)
6 total views, 2 views today