วันอังคารที่ 23 กรกฎาคม 2567 ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ มอบหมายให้กลุ่มพัฒนาการศึกษา เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาการขอรับจัดสรรเงินกองทุนเพื่อความปลอดภัยในการใช้รถใช้ถนนประจำจังหวัดกาฬสินธุ์ ครั้งที่ 2/2567 โดยมีนายธวัชชัย รอดงาม รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมผาเสวย ชัั้น 2 ศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์ประชุม
https://www.facebook.com/share/AKtCjAFADNcTAHtu/?
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_5209-1024x683.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_5210-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_5208-1024x683.jpeg)
27 total views, 2 views today