วันที่ 23 กรกฎาคม 2567 เวลา 10.00 น. ดร.ธนวรรธ วัชโสก ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล เข้าร่วมกิจกรรมการกำกับติดตามและให้คำปรึกษาหลักสูตรด้านทุจริตศึกษาระดับพื้นที่ในสถานศึกษา ของ คณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตประจำจังหวัดกาฬสินธุ์ (ป.ป.ช.ประจำจังหวัดกาฬสินธุ์) ณ โรงเรียนเขาวงวิทยา อำเภอเขาวง จังหวัดกาฬสินธุ์ และ โรงเรียนจุมจังพลังราษฎร์ อำเภอกุฉินารายณ์ จังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.1005572871576588
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/89749-1024x578.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/89959-1024x1006.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/89961-1024x578.jpg)
33 total views, 1 views today