วันที่ 8 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นายบุญญาฤทธิ์ ศิริพรรณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน และคณะกรรมการ ออกตรวจติดตามการขอรับเงินอุดหนุนรายบุคคลและการใช้จ่ายเงินอุดหนุนทุกประเภท ของโรงเรียนเอกชนประเภทสามัญศึกษา โรงเรียนการกุศล (วัด) ประจำปีการศึกษา 2567 ตรวจสอบจำนวนนักเรียนที่มีอยู่จริงตามคำร้องขอรับเงินอุดหนุนรายบุคคล (อน.1 อน.2 และอน.3) แบบรายงานจำนวนนักเรียนและครู พร้อมบัญชีรายชื่อนักเรียนที่ขอรับเงินอุดหนุน (ข้อมูล 10 มิถุนายน 2567) และตรวจแบบทะเบียนคุมนักเรียนพิการในโรงเรียนเอกชน กรณีที่โรงเรียนขอรับเงินอุดหนุนรายบุคคลนักเรียนพิการ ณ โรงเรียนอนุบาลวราภรณ์ และโรงเรียนอนุบาลปรีดี
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.995295259271016
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__25706541_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__25706535_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__25706542_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__25706543_0-1024x768.jpg)
28 total views, 1 views today