วันที่ 27 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานศึกษาธฺการจังหวัดกาฬสินธุ์ จัดการประชุมเตรียมความพร้อมโครงการศึกษากาฬสินธุ์รวมใจปลูกต้นไม้ 1 แสนต้น 1 แสนความดี เพิ่มพื้นที่สีเขียว เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ ณ สำนักสงฆ์พระยาธรรมาราม บ้านคำแคน ต.นิคม อ.สหัสขันธุ์ จ.กาฬสินธุ์
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__5996566-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/37950_0-1024x771.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__5988365_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__5988375_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__5988381_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__5988383_0-1024x768.jpg)
40 total views, 1 views today