วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มลูกเสือ ยุวกาชาด และกิจการนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเนื่องในวันสำคัญของชาติไทย เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ วัดอุดมประชาราษฎร์ บ้านนาจารย์ หมู่ที่ 3 ตำบลนาจารย์ อำเภอเมืองกาฬสินธุ์ จังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.925603012906908
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7959-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7966-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7972-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3817483_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3817486_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3825713_0-768x1024.jpg)
71 total views, 1 views today