วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 07.00 น. นางนัฐธนานันท์ นาอุ่นเรือน รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นางจิรารัตน์ ม่วงมุลตรี รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ และบุคลากรกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ หอประชุมจังหวัดกาฬสินธุ์ศูนย์ราชการจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?set=a.925582059575670
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11927619_0-768x1024.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11927560_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11927561_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11927564_0-1024x768.jpg)
82 total views, 1 views today