วันที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นาวสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ นางนัฐธนานันท์ อุ่นเรือน รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วยบุคลากรสำนักศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดยโสธร นำโดย นางสาวพัชลี เชาว์พลกรัง ศึกษาธิการจังหวัดยโสธรและคณะ ในการศึกษาดูงานเกี่ยวกับการจัดการศึกษาเชิงพิ้นที่ ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?set=a.922778723189337
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7919-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7921-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7939-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3686426_0-1-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3686444_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3686449_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3686458_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3686460_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3686461_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3686477_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3686492_0-1024x768.jpg)
167 total views, 1 views today