วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 นางสาววชิราภรณ์ ภูราโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานการปล่อยแถวพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พสน.) ในการออกตรวจพื้นที่สุ่มเสี่ยง เฝ้าระวังเหตุอันไม่เหมาะในช่วงวันวาเลนไทน์ 2567 โดยมีนางนัฐธนานันท์ นาอุ่นเรือน พร้อมด้วย คณะพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พสน.) ร่วมรับฟัง ภายใต้แนวทางการจัดกิจกรรมเฝ้าระวังเหตุและจัดกระบวนการเชิงสร้างสรรค์ความปลอดภัยวันวาเลนไทน์ ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?set=a.892311516236058
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/323435-1024x575.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/323416-1024x575.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/323419-1024x575.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/323432-1024x575.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/323433-1024x575.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/441339-1024x462.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/441343-1024x462.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/441354-1024x462.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/34275.jpg)
224 total views, 2 views today