วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นางนัฐธนานันท์ นาอุ่นเรือน รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ จัดประชุมหน่วยงานที่เกี่ยวข้องในพื้นที่เพื่อดูแลความสงบและปลอดภัยในสถานศึกษา โดยมี นายรุจติศักดิ์ รังษี รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธาน ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.883312427135967
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/27836-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2024.2.2_๒๔๐๒๐๒_74-1024x681.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2024.2.2_๒๔๐๒๐๒_14-1024x681.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2024.2.2_๒๔๐๒๐๒_123-1024x681.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2024.2.2_๒๔๐๒๐๒_115-1024x681.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/27837-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/27838-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/27839-1024x768.jpg)
241 total views, 1 views today