วันที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 14.30 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ นางนัฐธนานันท์ นาอุ่นเรือน รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ และบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ร่วมเข้าร่วมการประชุมรับการตรวจเยี่ยมสำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ ผ่านระบ ZOOM ณ ห้องปฏิบัติศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.880359547431255
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5802-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/25718_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5791-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5796-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5797-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5798-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5799-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5800-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5801-1-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5803-1024x683.jpg)
246 total views, 1 views today