วันที่ 18 มกราคม 2567 เวลา 10.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ผู้บริหารและกลุ่มลูกเสือ ยุว กาชาดนัก และกิจการนักเรียนสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ จัด PLC เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้การทำงานและสะท้อนผลของการทำงานในช่วงของปีงบประมาณพ.ศ. 2566 ที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมมิตรภาพ ชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/21854_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/21853_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/21855_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5614-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5618-1-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5620-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5622-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5626-1024x683.jpg)
277 total views, 1 views today