วันที่ 6 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์สินธุ์ เป็นประธานการจัดประชุมการขับเคลื่อนโครงการปฐมวัย ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์ครับ
https://www.facebook.com/share/p/7aN4egFcqaJE4taS/?mibextid=WC7FNe
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_4815-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_4816-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_4817-1-1024x578.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_4817-1024x578.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_4819-768x1024.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_4826-1024x768.jpeg)
36 total views, 2 views today