วันที่ 26 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นายบุญญาฤทธิ์ ศิริพรรณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน และคณะกรรมการ ออกตรวจติดตามการขอรับเงินอุดหนุนรายบุคคลและการใช้จ่ายเงินอุดหนุนทุกประเภท ของโรงเรียนเอกชนประเภทสามัญศึกษา โรงเรียนการกุศล (วัด) ประจำปีการศึกษา 2567 ตรวจสอบจำนวนนักเรียนที่มีอยู่จริงตามคำร้องขอรับเงินอุดหนุนรายบุคคล (อน.1 อน.2 และอน.3) แบบรายงานจำนวนนักเรียนและครู พร้อมบัญชีรายชื่อนักเรียนที่ขอรับเงินอุดหนุน (ข้อมูล 10 มิถุนายน 2567) และตรวจแบบทะเบียนคุมนักเรียนพิการในโรงเรียนเอกชน กรณีที่โรงเรียนขอรับเงินอุดหนุนรายบุคคลนักเรียนพิการ ณ โรงเรียนอนุบาลอุดมพร โรงเรียนพรประดิษฐ์ และโรงเรียนรวมบัณฑิตศึกษา
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.986788720121670
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__25387153_0-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__25387167_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__25387172_0-1024x683.jpg)
34 total views, 2 views today