วันที่ 25 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ มอบหมายให้กลุ่มพัฒนาการศึกษา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรักษาความมั่นคงและความสงบเรียบร้อยจังหวัดกาฬสินธุ์ และคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดกาฬสินธุ์ ครั้งที่ 6/2567 โดยมีนายสนั่น พงษ์อักษร ผู้ว่าราชการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธาน ณ ห้องประชุมโสมพะมิตร ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15220741-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15220743.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15220744-1024x576.jpg)
30 total views, 2 views today