วันที่ 23 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) มหาวิทยาลัยศรีปทุม วิทยาเขตขอนแก่น ร่วมกับ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ โดยมี ผศ.ดร.จรรยา พุคยาภรณ์ รองอธิการบดีฯ และ รศ.ดร.สุธรรม ธรรมทัศนานนท์ รองคณบดีวิทยาลัยบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการฯ ผู้แทน มหาวิทยาลัยศรีปทุม วิทยาเขตขอนแก่น ฝ่ายหนึ่ง ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ผู้แทนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาสังกัดสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ และการนิเทศติดตามนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพผู้บริการการศึกษา จำนวน 2 คน นางสาวอัญชลี ประศรีเวทำ นางสาวปะวริศาร์ อาสว่าง ณ ห้องประชุมมิตรภาพ ชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.962979595835916
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5120027_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5120026_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5120043_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5120032_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5120044_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5120046_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5120048_0-1024x768.jpg)
213 total views, 2 views today