วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานในพิธีปิดโครงการค่ายสอนหนังสือ “ค่ายจุดประกายความฝัน มุ่งสู่มหาวิทยาลัย” โดยนิสิตคณะแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ประจำปี 2567 ณ โรงเรียนกาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ อำเภอเมือง จังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9124-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9071-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9104-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9118-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9138-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5054558_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__5054562_0-1024x768.jpg)
217 total views, 2 views today