วันที่ 17 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นางจินตนา ชัยรินทร์ นักทรัพยากรบุคคล เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประเมินความเหมาะสมของผู้ขอย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาไปบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรง
ตำแหน่งบุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค. (2) สังกัดสำนักงานศึกษาธิการจังหวัด ณ ห้องประชุมเก่ง สำนักงานศึกษาธิการภาค 12 อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น
https://www.facebook.com/share/sEWyGJNZpYWXc4mc/?mibextid=WC7FNe
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_3138-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_3145-1024x683.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_3133-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_3135-1-1024x768.jpeg)
185 total views, 2 views today