เมื่อวันที่ 9 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อระดมความคิดเห็นการพัฒนาการศึกษาแบบบูรณาการโดยใช้พื้นที่เป็นฐานสำหรับโรงเรียนขนาดเล็กในจังหวัดกาฬสินธุ์ ณ ห้องประชุมตึกอธิการบดี ชั้น 3 มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ (พื้นที่ในเมือง)
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.931380972329112
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8480-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4038675_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4038678_0-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8464-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8465-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8456-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8470-1-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4038686_0-1024x768.jpg)
86 total views, 2 views today