วันที่31 มีนาคม 2567 เวลา 07.00 น. ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ มอบหมายให้กลุ่มลูกเสือ ยุวกาชาดและกิจการนักเรียน เข้าร่วมพิธีถวายสักการะ พระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัวพระมหาเจษฎาราชเจ้า ณ ศูนย์ราชการศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์ อำเภอเมือง จังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1063-1024x461.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1061-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1058-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1060-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1056-1024x768.jpeg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1057-1024x768.jpeg)
https://www.facebook.com/share/AjRfei5tAej21WBa/?
81 total views, 2 views today