วันที่ 8 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เข้าร่วมเป็นเกียรติในพิธีอัญเชิญรางวัลพระราชทาน รางวัลพระราชทาน ได้แก่ รางวัลสถานศึกษาพระราชทาน รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทานงานมหกรรมภูมิปัญญานันทนาการท้องถิ่นอีสานและรางวัลชมเชย โล่พระราชทานการสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรรภัญญะ ระดับประเทศ ณ โรงเรียนเทศบาล 4 เฉลิมพระเกียรติ สังกัดเทศบาลเมืองกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.907905874676622
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7031-683x1024.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7025-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7026-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7034-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7036-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7047-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7051-1024x683.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7076-1024x683.jpg)
118 total views, 2 views today