วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วย นายบุญญาฤทธิ์ ศิริพรรณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน และ นางสาวเพ็ญพักตร์ สุราฤทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาการศึกษา สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เข้าร่วมการประชุมรับมอบนโยบายการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดจาก พ.ต.อ. ทวี สอดส่อง รัฐมนตรว่าการกระทรวงยุติธรรม ณ หอประชุมจังหวัดกาฬสินธุ์ จังหวัดกาฬสินธุ์
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=ksed.go.th&set=a.884015553732321
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/246502-1024x576.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/246505-1024x576.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/246490-1024x576.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/246492-1024x576.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/246499-1024x576.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/246500-1024x576.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/246504-1024x576.jpg)
234 total views, 2 views today