วันที่ 24 มกราคม 2567 เวลา 14.00 น. ดร.นุชรัตน์ ประสิทธิศิลป์ชัย ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการตามโครงการ เสริมสร้างศักยภาพผู้บริหารสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ด้วยระบบ MOE DO (ระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์) โดยมี นางสาววชิราภรณ์ ภูนาโท รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ นางนัฐธนานันท์ นาอุ่นเรือน รองศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มเข้าร่วมการอบรม รวมจำนวน 12 คน ด้านวิทยากรโดย นายน่านนที คำมี เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ และ นายอภิชาติ บัวแก้วนักทรัพยากรบุคคล ณ ห้องประชุมมิตรภาพ ชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068003-1-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10067998-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068014-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068007-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068011-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068012-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068013-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068018-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068019-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068000-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068005-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068008-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068012-1-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068015-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068017-1024x768.jpg)
![](https://office2021.ksed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__10068018-1-1024x768.jpg)
249 total views, 2 views today